കരാറുകാരനെ വെട്ടിപ്പരിക്കേല്‍പിച്ച സംഭവം; ഒരാള്‍കൂടി പിടിയില്‍


പയ്യന്നൂര്‍: പരിയാരത്ത് യുവതിയുടെ ക്വട്ടേഷന്‍ പ്രകാരം കെട്ടിട കരാറുകാരനെ വെട്ടിപ്പരിക്കേല്‍പിച്ച സംഭവത്തില്‍ നേരിട്ടു പങ്കുള്ള ഒരാള്‍കൂടി പിടിയില്‍. നീലേശ്വരം കൊട്രച്ചാല്‍ സ്വദേശി അഖില്‍ കുമാറിനെയാണ് (22) പരിയാരം എസ്.ഐ കെ.വി. സതീശെന്‍റ നേതൃത്വത്തില്‍ അറസ്റ്റുചെയ്തത്. ഇതോടെ കേസില്‍ ക്വട്ടേഷന്‍ നല്‍കിയ സ്ത്രീ ഉള്‍പ്പെടെ ഏഴുപേര്‍ അറസ്റ്റിലായി. സംഭവത്തില്‍ നീലേശ്വരം സ്വദേശിയായ ഒരാള്‍ കൂടി പിടിയിലാവാനുണ്ട്.

ഭര്‍ത്താവിെന്‍റ സുഹൃത്തായ കെട്ടിട കരാറുകാരന്‍ സുരേഷ് ബാബുവിനെ വധിക്കാന്‍ ബാങ്ക് ഉദ്യോഗസ്ഥ ക്വട്ടേഷന്‍ നല്‍കിയ സംഭവത്തില്‍ പൊലീസ് അന്വേഷണം ഇഴയുന്നതായി വിമര്‍ശനം ഉയരുന്നതിനിടയിലാണ് പുതിയ അറസ്റ്റ്. ഏറെ വിവാദം സൃഷ്ടിച്ച കേസില്‍ കഴിഞ്ഞ ആഗസ്റ്റ് ഒന്നിനാണ് നാലുപേരെ പരിയാരം പൊലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത്. നീലേശ്വരം സ്വദേശി സുധീഷ്, നെരുവമ്പ്രത്തെ ജിഷ്ണു, അഭിലാഷ് എന്നിവരും ചെറുതാഴം പാലയാട്ടെ രതീശനുമാണ് പിടിയിലായത്. പിന്നീട് ഇവരെ കസ്റ്റഡില്‍ വാങ്ങി ചേദ്യം ചെയ്തപ്പോഴാണ് നീലേശ്വരത്തെ കൃഷ്ണദാസ് അറസ്റ്റിലായത്.

യ​ഥാ​ര്‍ഥ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ സം​ഘം നീ​ലേ​ശ്വ​ര​ക്കാ​രാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന്​ പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. നേ​ര​ത്തെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്യ​പ്പെ​ട്ട​വ​ര്‍ ഇ​വ​ര്‍ക്ക് ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ കൈ​മാ​റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വ​ത്രേ. കേ​സി​ലെ അ​ഞ്ചാം​പ്ര​തി​യാ​യ കേ​ര​ള ബാ​ങ്ക് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ എം.​വി. സീ​മ​യെ ആ​ഗ​സ്​​റ്റ്​ 14 നാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഇ​വ​രി​പ്പോ​ള്‍ ക​ണ്ണൂ​ര്‍ വ​നി​ത ജ​യി​ലി​ല്‍ റി​മാ​ന്‍ഡി​ലാ​ണ്. മ​റ്റ് അ​ഞ്ചു​പേ​രും റി​മാ​ന്‍ഡി​ല്‍ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

നേ​ര​ത്തെ അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ ര​തീ​ഷ്, ജി​ഷ്ണു, അ​ഭി​ലാ​ഷ് എ​ന്നി​വ​രെ സീ​മ ക്വ​േ​ട്ട​ഷ​ന്‍ ഏ​ല്‍​പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​വ​ര്‍ ക്വ​േ​ട്ട​ഷ​ന്‍ നീ​ലേ​ശ്വ​രം സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ പി. ​സു​ധീ​ഷ്, കൃ​ഷ്ണ​ദാ​സ്, അ​ഖി​ല്‍, ഒ​ളി​വി​ലു​ള്ള ബാ​ബു എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്ക് കൈ​മാ​റി. ഇ​വ​ര്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്ന കാ​റും വെ​ട്ടാ​ന്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച ആ​യു​ധ​വും പൊ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ഏ​പ്രി​ലി​ലാ​ണ് കേ​സി​നാ​സ്പ​ദ സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്.

Create your website with WordPress.com
Get started
%d bloggers like this: